Karl Otto Thaning

Karl Otto Thaning (an haife shi a ranar 9 ga watan Mayu 9, 1977) ɗan wasan Afirka ta Kudu ne kuma ƙwararren ɗan wasan ninkaya [1] kuma ɗan wasan ruwa. A matsayinsa na ɗan wasan ninkaya ya fi fice a gasar Olympics ta bazara ta 2004 a Athens. A matsayinsa na jarumi, ya fito a cikin fina-finai da dama da kuma shirye-shiryen talabijin.

Karl Otto Thaning
Rayuwa
HaihuwaCape Town, 9 Mayu 1977 (47 shekaru)
ƙasaAfirka ta kudu
Karatu
MakarantaUniversity of the Pacific (en) Fassara
HarsunaTuranci
Sana'a
Sana'aJarumi da swimmer (en) Fassara
Nauyi90 kg
Tsayi1.88 m
IMDbnm2056385

Rayuwar farko

Thaning ya halarci Makarantar Sakandare ta Bishops a Cape Town sannan, Jami'ar Pacific a Stockton, California, ya kammala karatun digiri a gidan wasan kwaikwayo da fim.

Aikin wasanni motsa jiki

Thaning ya wakilci ƙasarsa a wasanni biyu, inda ya buga wa ƙasar Afrika ta kudu wasan ruwa/ninkaya a gasar Heliopolis da aka yi a birnin Alkahira na ƙasar Masar a shekara ta 2003, daga baya kuma ya buga wasan ninkaya a gasa da dama.

A matsayin ɗan wasan ninkaya, Thaning ya ƙware a cikin abubuwan da suka faru. Ya yi ikirarin lashe taken Afirka ta Kudu da yawa na gajeriyar hanya a cikin sprint freestyle (duka 50 da 100).[2][3]

Thaning ya fafata a tseren tseren mita 4 × 100 na maza, a matsayin memba na tawagar Afirka ta Kudu, a gasar Olympics ta bazara ta 2004 a Athens.,[4] tare da Gerhard Zandberg, Terence Parkin, da Eugene Botes a cikin zafi biyu, Thaning ya kafa mai sassauci don kammala tseren tare da rabuwa na 49.25, tare da ƙungiyar ta ƙare na goma sha uku gaba ɗaya a lokacin ƙarshe na 3: 43.94.[5][6]

Ya zama kyaftin ɗin Kungiyar Ruwa ta Ƙasa a Gasar Commonwealth a Melbourne, Ostiraliya a cikin shekarar 2006, a lokacin da ya gama na 9 a cikin tseren mita 50 kuma ya kafa kafar salon tseren tseren mita 4 × 100 na maza zuwa matsayi na 6.

Aikin wasan kwaikwayo

Thaning ya fara wasan kwaikwayo a cikin shekarar 2002, kuma ya fito a cikin shirye-shiryen talabijin da fina-finai da yawa tun daga lokacin. Ya yi wasan Kyaftin Phillip Brooks a cikin kashi bakwai na shekarar 2008 miniseries na Afirka ta Kudu Feast of the Uninvited. Har ila yau, ya yi aiki a fina-finai na duniya, irin su Winnie na 2010, wanda ya fito da Jennifer Hudson, da kuma fim ɗin 2012 Dredd, wanda ya yi wasa Judge Chan. Sauran character da ya bayyana sun haɗa da O'Malley a cikin Black Sails, Jared Taylor a cikin SAF3 da First Mate Warren a Outlander.

Manazarta