Pencampwriaethau Cenedlaethol Trac Prydain
Rhestrir isod enillwyr Pencampwriaethau Cenedlaethol Trac Prydain. Cynhalir y pencampwriaethau yn flynyddol.
Dynion
Hyn
Amatur (1959-1995)
Year | Gold | Silver | Bronze |
Pursuit 4 km | |||
1957 | Tom Simpson | ||
1958 | Tom Simpson | ||
1960 | Barry Hoban | ||
1963 | Hugh Porter | Harry Jackson | |
1964 | Hugh Porter | ||
1965 | Hugh Porter | ||
1981 | Dave Akam | ||
1983 | Paul Curran | ||
1984 | Paul Curran | ||
1989 | Chris Boardman | ||
1991 | Chris Boardman | ||
1992 | Chris Boardman | ||
1993 | Graeme Obree | ||
1994 | Graeme Obree | ||
1995 | Graeme Obree | ||
Kilo | |||
1966 | Ian Alsop | ||
1968 | =Ian Alsop = ? | ||
1969 | Alf Engers | ||
1985 | Eddie Alexander | ||
1987 | Eddie Alexander | ||
1988 | Eddie Alexander | ||
1989 | Steve Paulding | ||
1990 | Steve Paulding | ||
1992 | Anthony Stirrat | ||
Sbrint | |||
1963 | Geoff Cooke | Ian Alsop | |
1965 | Ian Alsop | ||
1966 | Ian Alsop | ||
1987 | Eddie Alexander | ||
1988 | Eddie Alexander | ||
1989 | Stuart Brydon | ||
1990 | Stuart Brydon | ||
1991 | Stuart Brydon | ||
1992 | Stuart Brydon | ||
1993 | Stuart Brydon | ||
1995 | Steve Paulding | ||
Keirin | |||
1993 | Stuart Brydon | ||
Ras Bwyntiau | |||
1982 | Paul Curran | Daryl Webster | Des Fretwell |
1983 | Paul Curran | ||
1984 | Paul Curran | Ken Byers | Martin Webster |
1985 | Paul Curran | Kevin Byers | Phil Wilkins |
1987 | Paul Curran | ||
1988 | Paul Curran | ||
Ras Scratch 10 milltir | |||
1966 | Ian Alsop | ||
1967 | Ian Alsop | ||
Ras Scratch 20 km | |||
1985 | Steve Paulding | ||
1986 | Steve Paulding | ||
1992 | Anthony Stirrat | ||
1994 | Anthony Stirrat |
Iau (Odan 18)
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
Pursuit 3 km | |||
2007 | Steven Burke | Jonathan Bellis | Peter Kennaugh |
2006 | Peter Kennaugh | David Daniell | Christian Lyte |
2005 | Andrew Tennant | Ian Stannard | Ben Swift |
2001 | Kieran Page | Russell Anderson | Adam Duggleby |
2000 | Kieran Page | Ben Hallam | Craig Sellen |
1999 | Ben Hallam | Rhys Gruffydd | Craig Sellen |
Treial Amser 1000 metr | |||
2007 | David Daniell | Christian Lyte | Steven Hill |
2006 | Peter Kennaugh | Christian Lyte | David Daniell |
2005 | Steven Burke | Shane Charlton | Jason Kenny |
2001 | Ross Edgar | Matthew Haynes | Kieran Page |
2000 | Ross Edgar | Kieran Page | David Heaven |
1999 | David Heald | David Heaven | Ben Hallam |
Sbrint | |||
2007 | David Daniell | Peter Mitchell | Christian Lyte |
2006 | Jason Kenny | David Daniell | Christian Lyte |
2005 | Jason Kenny | Steven Harrison | James Griffin |
2001 | Ross Edgar | Matthew Haynes | Tom White |
2000 | Jon Pettit | Nathan Harman | Ross Edgar |
1999 | J Taylor | David Heald | P Chilton |
Keirin | |||
2007 | Christian Lyte | David Daniell | Steven Hill |
2006 | Peter Kennaugh | David Daniell | Christian Lyte |
Ras Bwyntiau 30 km | |||
2007 | Peter Kennaugh | Michael Webb | Adam Blythe |
2006 | Peter Kennaugh | Adam Blythe | Russell Hampton |
2005 | Ian Stannard | Russell Hampton | Steven Burke |
2001 | Tom White | Mark Cavendish | Adam Duggleby |
2000 | Richard Teare | Kristian Story | Henry Cole |
1999 | Richard Teare | Craig Sellen | David Heaven |
1995 | Phil West | ||
Ras Scratch 20 km | |||
2007 | Christian Lyte | Adam Blythe | Peter Kennaugh |
2006 | Adam Blythe | Matthew Rowe | Jonathan Bellis |
2005 | Ben Swift | Adam Blythe | Steven Burke |
2001 | Matthew Haynes | Duncan Hallam | Mark Cavendish |
2000 | Kristian Story | Richard Teare | Jon Pettit |
1999 | Kieran Page | J Bell | D Omerod |
Ieuenctid (Odan 16)
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
Pursuit 2 km | |||
2007 | Samuel Harrison | Daniel Mclay | George Atkins |
2006 | Andrew Fenn | Benjamin Plain | Mark Christian |
2005 | Adam Blythe | Peter Kennaugh | Mark McNally |
2001 | Geraint Thomas | Bruce Edgar | Jonathon Fletcher |
2000 | Matthew Haynes | A Duggleby | Tom White |
1999 | Richard Sutcliffe | S Harrison | James Cartwright |
Treial Amser 500 metr | |||
2007 | Luc Jones | Kevin Stewart | Kian Emadi |
2006 | Andrew Fenn | Tom Buck | Steven Hill |
2005 | David Daniell | Christian Lyte | Adam Blythe |
2001 | Geraint Thomas | Jason Cattermole | Arron Briggs |
2000 | Matthew Haynes | Tom White | Geraint Thomas |
1999 | Ross Edgar | J Wood | S Harrison |
Sbrint | |||
2007 | Luc Jones | Kevin Stewart | Kian Emadi |
2006 | Peter Mitchell | Steven Hill | Tom Buck |
2005 | Christian Lyte | David Daniell | Joshua Hargreaves |
2001 | Neil Cooper | Geraint Thomas | Jason Cattermole |
2000 | Matthew Haynes | P Riley | R Holland |
1999 | Ross Edgar | Richard Sutcliffe | S Harrison |
Ras Bwyntiau 15 km | |||
2007 | Samuel Harrison | Daniel Mclay | Christopher Whorrall |
2006 | Andrew Fenn | Michael Webb | Alex Aldham-Breary |
2005 | Simon Lewis | Adam Blythe | Peter Kennaugh |
2001 | Jason Cattermole | Geraint Thomas | Bruce Edgar |
2000 | Matthew Haynes | Tom White | P Riley |
1999 | S Harrison | Henry Cole | Richard Sutcliffe |
Ras Scratch 10 km | |||
2007 | Daniel Mclay | Christopher Whorrall | Felix English |
2006 | Tom Buck | Andrew Fenn | Tomas Skubala |
2005 | Adam Blythe | Simon Lewis | Jason Crombie |
2001 | Geraint Thomas | Jason Cattermole | Bruce Edgar |
2000 | Matthew Haynes | Tom White | R Holland |
1999 | Richard Sutcliffe | Henry Cole | I Ashworth |
Odan 14 ('Omnium')
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
2007 | Robert Lambton | Jordan Hargreaves | Jonathan Dibben |
2006 | Daniel Mclay | Jordan Hargreaves | Felix English |
2005 | Michael McMahon | Thomas Wieckowski | Christopher Whorrall |
2001 | Tom Smith | Andrew Hill | Ross Sander |
2000 | Geraint Thomas | Peter Bissell | Matthew Wood |
1999 | Mark Cavendish | Arron Biggs | Jack Bentley |
Odan 12 ('Omnium')
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
2007 | Jason Regan | Robbie Westwood | Daniel Maslin |
2006 | Jonathan Dibben | Robbie Westwood | Christopher Latham |
2005 | Jordan Hargreaves | Patrick Galbraith | Joshua Papworth |
2001 | Andrew Fenn | Bonar Lizaitis | Tony Lock |
2000 | Matthew Rowe | Scott Elliott | Luke Rowe |
1999 | Ross Sander | Tom Smith | P Gough |
Merched
Hyn
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
Pursuit 3 km | |||
1960 | Beryl Burton | ||
1961 | Beryl Burton | ||
1962 | |||
1963 | Beryl Burton | ||
1964 | |||
1965 | Beryl Burton | ||
1966 | Beryl Burton | ||
1968 | Beryl Burton | ||
1969 | |||
1970 | Beryl Burton | ||
1971 | Beryl Burton | ||
1972 | Beryl Burton | ||
1973 | Beryl Burton | ||
1974 | Beryl Burton | ||
1975 | |||
1998 | Emma Davies | ||
1999 | Yvonne McGregor | Emma Davies | Sally Boyden |
2000 | Yvonne McGregor | Emma Davies | Frances Newstead |
2001 | Emma Davies | Yvonne McGregor | Sara Symington |
2002 | Emma Davies | Angela Hunter | Emily Forde |
2003 | Emma Davies | Frances Newstead | Rachel Heal |
2005 | Emma Davies | Frances Newstead | Rachel Heal |
2004 | Emma Davies | Katrina Hair | Lorna Webb |
2005 | Wendy Houvenaghel | Rachel Heal | Katrina Hair |
2006 | Rebecca Romero | Nikki Harris | Sarah Bailey |
2007 | Wendy Houvenaghel | Rebecca Romero | Joanna Rowsell |
2008 | Sarah Storey | Emma Trott | Lynn Hamel |
Treial Amser 500 metr | |||
1995 | Wendy Everson | Megan Hughes | |
1996 | Wendy Everson | Megan Hughes | |
1999 | Julie Forrester | Wendy Everson | Denise Hampson |
2000 | Julie Forrester | Denise Hampson | Wendy Everson |
2001 | Julie Forrester | Victoria Pendleton | Denise Hampson |
2002 | Victoria Pendleton | Denise Hampson | Emily Forde |
2003 | Victoria Pendleton | Denise Hampson | Kate Cullen |
2004 | Victoria Pendleton | Kate Cullen | Katrina Hair |
2005 | Victoria Pendleton | Lorna Webb | Janet Birkmyre |
2006 | Victoria Pendleton | Anna Blyth | Janet Birkmyre |
2007 | Victoria Pendleton | Anna Blyth | Jessica Varnish |
2008 | Anna Blyth | Helen Scott | Alison Chisholm |
Sbrint | |||
1973 | Val Rushworth | ||
1974 | Jane Westbury | Gwynneth Rixon | |
1975 | Faith Murray | Gwynneth Rixon | |
1976 | Faith Murray | Gwynneth Rixon | |
1999 | Wendy Everson | Denise Hampson | Victoria Pendleton |
2000 | Wendy Everson | Denise Hampson | Victoria Pendleton |
2001 | Denise Hampson | Victoria Pendleton | Emily Forde |
2002 | Victoria Pendleton | Denise Hampson | Kate Cullen |
2003 | Victoria Pendleton | Denise Hampson | Kate Cullen |
2004 | Victoria Pendleton | Kate Cullen | Claire Gross |
2005 | Victoria Pendleton | Lorna Webb | Janet Birkmyre |
2006 | Victoria Pendleton | Anna Blyth | Lucy Ayres |
2007 | Victoria Pendleton | Anna Blyth | Jess Varnish |
2008 | Victoria Pendleton | Anna Blyth | Helen Scott |
Keirin | |||
2003 | Victoria Pendleton | Denise Hampson | Wendy Everson |
2004 | Joy Nixon | Jo Tindley | Rusine Airstone |
2005 | Victoria Pendleton | Lucy Richards | Katie Curtis |
2006 | Victoria Pendleton | Anna Blyth | Lucy Ayres |
2007 | Victoria Pendleton | Anna Blyth | Helen Scott |
2008 | Victoria Pendleton | Anna Blyth | Jess Varnish |
Ras Bwyntiau 25 km | |||
1999 | Sally Boyden | M Ward | Emma Davies |
2000 | Frances Newstead | Angela Hunter | Sally Boyden |
2001 | Angela Hunter | Rachel Heal | Victoria Pendleton |
2002 | Angela Hunter | Sally Boyden | Laura Bissell |
2003 | Emma Davies | Rachel Heal | Victoria Pendleton |
2004 | Emma Davies | Katie Cullen | Rachel Heal |
2005 | Nicole Cooke | Katie Cullen | Nikki Harris |
2006 | Katie Cullen | Alex Greenfield | Katie Curtis |
2007 | Katie Cullen | Katie Curtis | Joanna Rowsell |
2008 | Alexandra Greenfield | Katie Colclough | Ella Sadler-Andrews |
Ras Scratch 15 km | |||
1999 | Wendy Everson | Sally Boyden | Louise Jones |
2000 | Julie Forrester | Sally Boyden | Charlotte Hopkinson |
2001 | Angela Hunter | Victoria Pendleton | Charlotte Hopkinson |
2002 | Angela Hunter | Sally Boyden | Lorna Webb |
2003 | Victoria Pendleton | Kate Cullen | Emma Davies |
2004 | Katrina Hair | Kate Cullen | Jaqui Marshall |
2005 | Victoria Pendleton | Rachel Heal | Nicole Cooke |
2006 | Victoria Pendleton | Elizabeth Armitstead | Laura Bissell |
2007 | Katie Cullen | Janet Birkmyre | Katie Curtis |
2008 | Hannah Rich | Alexandra Greenfield | Lucy Martin |
Iau (Odan 18)
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
Pursuit 3 km | |||
2007 | Hannah Mayho | Lucy Martin | Emma Trott |
2006 | Joanna Rowsell | Elizabeth Armitstead | Hannah Mayho |
2005 | Joanna Rowsell | Jo Tindley | Lara Wann |
Treial Amser 500 metr | |||
2007 | Rebecca James | Jess Varnish | Hannah Mayho |
2006 | Anna Blyth | Lucy Ayres | Elizabeth Armitstead |
2005 | Anna Blyth | Elizabeth Armitstead | Lucy Ayres |
Sbrint | |||
2007 | Jess Varnish | Rebecca James | Helen Scott |
2006 | Anna Blyth | Lucy Ayres | Joanne Wilman |
2005 | Anna Blyth | Lucy Ayres | Katie Curtis |
Ras Bwyntiau 15 km | |||
2007 | Jessica Allen | Corrine Hall | Lucy Martin |
2006 | Katie Curtis | Elizabeth Armitstead | Lara Wann |
2005 | Elizabeth Armitstead | Katie Curtis | Jo Tindley |
Ras Scratch 10 km | |||
2007 | Alex Greenfield | Hannah Mayho | Lucy Martin |
2006 | Anna Blyth | Katie Curtis | Elizabeth Armitstead |
2005 | Katie Curtis | Rachel Ball | Jo Tindley |
Ieuenctid (Odan 16)
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
Pursuit 2 km | |||
2007 | Jessica Booth | Corrine Hall | Ella Sadler-Andrews |
2006 | Hannah Mayho | Danielle King | Greta Junker |
2005 | Lara Wann | Greta Junker | Lucy Richards |
2001 | Katherine Hill | Rachel Ball | Nicki Lloyd |
2000 | Kimberley Walsh | Nicki Lloyd | Kirsteen Lawrie |
1999 | Nicole Cooke | Claire Dixon | Laura Bissell |
Treial Amser 500 metr | |||
2007 | Rebecca James | Laura Trott | Joanne Wilman |
2006 | Rebecca James | Jess Varnish | Laura Trott |
2005 | Joanne Wilman | Jess Varnish | Lara Wann |
2001 | Katherine Hill | Samantha Ashford | Abby Jackson |
2000 | Samantha Ashford | Nicki Lloyd | Kimberley Walsh |
1999 | Nicole Cooke | Claire Dixon | J Webb |
Sbrint | |||
2007 | Rebecca James | Joanne Wilman | Laura Trott |
2006 | Jess Varnish | Rebecca James | Helen Scott |
2005 | Jess Varnish | Lara Wann | Joanne Wilman |
2001 | Katherine Hill | Rachel Ball | Nicki Lloyd |
2000 | Kimberley Walsh | Kirsteen Lawrie | Nicki Lloyd |
1999 | Nicole Cooke | Gina Chapman | Laura Bissell |
Ras Bwyntiau 15 km | |||
2007 | Corrine Hall | Laura Trott | Katie Fearnehough |
2006 | Alex Greenfield | Hannah Rich | Greta Junker |
2005 | Lucy Richards | Greta Junker | Tegan Millington |
2001 | Katherine Hill | Rachel Ball | Nicki Lloyd |
2000 | Kimberley Walsh | Samantha Ashford | Nicki Lloyd |
1999 | Nicole Cooke | Claire Dixon | Laura Bissell |
Ras Scratch 10 km | |||
2007 | Rebecca James | Laura Trott | Joanne Wilman |
2006 | Alex Greenfield | Jess Varnish | Danielle King |
2005 | Lucy Richards | Jess Varnish | Greta Junker |
2001 | Katherine Hill | Rachel Ball | Kimberley Blythe |
2000 | Kimberley Walsh | Nicki Lloyd | Kirsteen Lawrie |
1999 | Nicole Cooke | Claire Dixon | Laura Bissell |
Odan 14 ('Omnium')
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
2007 | Hannah Barnes | Harriet Owen | Laura Allen |
2006 | Laura Trott | Hannah Manley | Kayleigh Brogan |
2005 | Laura Trott | Sophie Terry | Rebecca James |
Odan 12 ('Omnium')
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
2007 | Emily Kay | Esther Colman | Emily Barnes |
2006 | Lucy Garner | Emily Kay | Jessica Anderson |
2005 | Hannah Manley | Laura Allen | Manon Morgans |
Madison
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
2007 | Adam Blythe & Luke Rowe | John McClelland & Joel Stewart | Richard Prince & Ian Cooper |
2006 | Tony Gibb & James Taylor | Adam Blythe & Matthew Rowe | Peter Kennaugh & Jonathan Bellis |
2001 | Tony Gibb & James Taylor | Rod Ellingworth & Phil West | James Notley & Rob Wodd |
2000 | Tony Gibb & James Taylor | James Notley & Rob Wodd | Rod Ellingworth & Jon Nunan |
1999 | Rob Hayles & Bradley Wiggins | Jon Clay & Russell Downing | Chris Bush & Dan Ellmore |
Pursuit Tîm
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
2007 | Russell Hampton, Jonathan Bellis, Andrew Tennant & Steven Burke | AGiskoviner.com | Cardiff Ajax |
2006 | Ed Clancy, Steve Cummings, Paul Manning & Chris Newton | Ross Sander, Ian Stannard, Ben Swift & Geraint Thomas | Jonathan Bellis, Peter Kennaugh, Luke Rowe & Alex Dowsett |
2005 | Ed Clancy, Mark Cavendish, Steve Cummings & Geraint Thomas | Jonathan Bellis, Alex Dowsett, Russell Hampton & Matthew Rowe | Andrew Russell, Jason Streather, Benedict Elliott & Tom Walters |
2001 | Tim Buckle, Steve Cummings, Rod Ellingworth & Phil West | Benedict Elliott, Paul Manning, James Notley & Andrew Russell | Richard Chapman, David Lowe, James McCallum & Ross Muir |
2000 | C Birch, Neil Campbell, B Elliott & Andrew Russell | J Benham, R Darley, G Lang & C Richardson | J Nunan, A Crichter, D Ebrell & D Lowe |
1999 | Russell Downing, Matt Illingworth, Chris Newton & Julian Winn | Neil Campbell, Dean Downing, Andrew Russell & Mark Whittaker | Nicky Hall, Craig MacLean, Derek Smith & James Taylor |
Sbrint Tîm
Blwyddyn | Aur | Arian | Efydd |
2007 | Chris Hoy, Marco Librizzi & Ross Edgar | Jason Kenny & 2 (NW Region) | Jonathan Norfolk & 2 (Yatsumitsu Schlapp) |
2006 | Chris Hoy, Craig MacLean & Jason Queally | Matthew Crampton, Jamie Staff & Ross Edgar | Jason Kenny, David Daniell & Dave Le Grys |
2005 | Joshua Hargreaves, Matthew Crampton & Jason Kenny | Benedict Elliott, David Heald & Richard Storey | Marco Librizzi, Shane Charlton & Graeme Steen |
2001 | Chris Hoy, James Taylor & Jason Queally | David Heald, Anton Quist & Barney Storey | Ross Edgar, Robin Thompson & Christian Lyte |
2000 | Chris Hoy, Craig MacLean & James Taylor | Andrew Slater, Neil Campbell & David Heald | Ross Edgar, David Heaven & Dave Le Grys |
1999 | Peter Jacques, Craig MacLean & James Taylor | Andrew Slater, Mark Whittaker & David Heald | Brian Fudge, Mark Pearce & Robin Thompson |
Ffynonellau
- Canlyniadau 1999 Archifwyd 2005-09-07 yn y Peiriant Wayback.
- Canlyniadau 2000 Archifwyd 2003-09-18 yn y Peiriant Wayback.
- Canlyniadau 2001 Archifwyd 2003-11-24 yn y Peiriant Wayback.
- Canlyniadau Derny 2002 Archifwyd 2005-04-28 yn y Peiriant Wayback.
- Canlyniadau Meistri 2002 Archifwyd 2003-11-24 yn y Peiriant Wayback.
- Canlyniadau Iau (Odan 18) 2002 Archifwyd 2005-04-28 yn y Peiriant Wayback.
- Canlyniadau Merched Iau (Odan 18) 2002 Archifwyd 2005-04-28 yn y Peiriant Wayback.
- Canlyniadau Hyn, Odan 14 & Odan 12[dolen marw]
- Canlyniadau Meistri 2004[dolen marw]
- Canlyniadau Tandem 2002 Archifwyd 2005-04-28 yn y Peiriant Wayback.
- Canlyniadau Hyn 2005[dolen marw]
- Canlyniadau Meistri 2005[dolen marw]
- Canlyniadau Categori Ieuenctid a Iau 2005[dolen marw]
- Canlyniadau Hyn ac Anabl 2006[dolen marw]
- Canlyniadau Categori Ieuenctid a Iau 2006[dolen marw]
- Canlyniadau Meistri 2006[dolen marw]
- Madison 2006[dolen marw]
- Canlyniadau Categori Ieuenctid a Iau 2007[dolen marw]
- Canlyniadau Meistri 2007 Archifwyd 2007-11-23 yn y Peiriant Wayback.
- Canlyniadau merched a dynion 2008[dolen marw]
🔥 Top keywords: XXX: Return of Xander CageHafanSiôn Daniel YoungCarles PuigdemontArbennig:SearchArwel GruffyddSwper OlafWicipedia:CategorïauSpotifyRun Hide FightYr Ail Ryfel BydArbennig:RecentChangesSex TapeMaid in SwedenRyland TeifiWicipedia:Cysylltwch â niL.E.T.H.A.L. Ladies: Return to Savage BeachWicipedia:Gwadiad CyffredinolLlyn CraigypistyllPorn to Be FreeCymraegCymruNick ServiniWicipedia:Porth y GymunedWicipedia:CymorthWicipedia:Y CaffiWikipediaCapel CelynWicipedia:Ynglŷn â WicipediaWicipedia CymraegSpecial:SearchJess DaviesEmanuelle in AmericaEmmanuelle 4Xxx: State of The UnionAfter Porn Ends 2Caligula's SpawnCyfathrach rywiolIndia